babban_banner

Ƙarƙashin Laser Ƙananan Maganin Tabo

Ƙarƙashin Laser Ƙananan Maganin Tabo

Menene fa'idodin laser juzu'i mafi ƙarancin ɓacin rai na ƙona tabon idan aka kwatanta da cire tabo?
Don ƙananan tabo mai zafi, jiyya na laser juzu'i baya buƙatar asibiti amma ana iya yin magani a asibitin waje.Lokacin aiki gajere ne, gabaɗaya ƴan mintuna zuwa mintuna 10 don kammala aikin;Lokacin dawowa yana da ɗan gajeren lokaci kuma za'a iya dawo da rauni a cikin kwanaki 2-4 ba tare da shafar aikin al'ada da rayuwa ba.Raunin maganin yana da ɗan lalacewa, babu zubar jini a fili, ko kuma ɗan jini kaɗan.Don manyan tabo, tiyata na al'ada sau da yawa yana buƙatar cire fata da dashen fata.Marasa lafiya da manyan tabo suna da ƙananan wuraren cire fata da ke akwai, kuma galibi suna fuskantar yanayin da babu fata da ake so.Ko da fata yana da kyawawa, suna fuskantar yankin da ake cire fata yana sake girma Yiwuwar tabo;Jiyya na laser juzu'i na manyan wuraren tabo baya buƙatar cirewar fata, wanda ke rage yawan zafin tiyata, yana rage saurin aiki da lokacin asibiti, kuma yana iya saurin sauƙaƙa ciwo da alamun itching.Jiyya sau ɗaya a kowane watanni uku fiye da shekara ɗaya na iya inganta bayyanar sosai.

hfd

Yana magance ƙaiƙayi da zafin tabo
Maganin laser juzu'i na iya inganta radadin tabo da ƙonewa da rauni ke haifarwa.Gabaɗaya, itching da zafi za a iya inganta a cikin kwanaki 1-2 bayan jiyya.Ayyukan likitanci sun nuna cewa tasirin maganin laser na juzu'i don ƙaiƙayi da zafi ya wuce 90%, kuma za a iya rage yawan ciwo ko ƙima daga mafi girman maki 5 zuwa maki 1-2 a cikin kwanaki 3, kuma tasirin yana da mahimmanci. .
Tabo bayan sashin cesarean
Tabo bayan tiyatar sashe na cesarean ainihin tabo ne da rauni ke haifarwa (wani yanki na fiɗa).Kimanin makonni biyu zuwa uku bayan tiyatar da aka yi wa rauni, tabon ya fara girma.A wannan lokacin, tabo ya zama ja, purple, da wuya, kuma suna fitowa daga saman fata.Tsawon watanni uku zuwa shekara, tabon hyperplasia na iya tsayawa a hankali, tabon na iya zama mai laushi da laushi a hankali, kuma launi na iya zama launin ruwan kasa.Yayin da tabo ya girma, itching zai bayyana.Musamman lokacin da gumi ya yi yawa ko kuma lokacin da yanayi ya canza, sau da yawa yakan ba da haushi har sai an taso da ganin jini kafin ka daina.
Aiwatar da farko na maganin Laser na juzu'i na iya hana hyperplasia na tabo bayan sashin cesarean, kuma da sauri ya hana iƙirari da zafi da ke haifar da tabo hyperplasia.Gabaɗaya, itching da zafi za a iya inganta a cikin kwanaki 1-2 bayan jiyya.Gabaɗaya, maganin sau ɗaya ne kowane watanni 3, kuma sau 4 hanya ce ta magani.Idan ka nace a kan magani fiye da ɗaya hanya, bayyanar tabo za a inganta sosai.
Bayanan da ke sama an bayar da su ta hanyar masana'antar kayan aikin Laser ɓangarorin CO2.


Lokacin aikawa: Nuwamba-25-2021