babban_banner

Menene Lasers Fractional Za Su Bi?

Menene Lasers Fractional Za Su Bi?

Za a iya yin amfani da Laser juzu'i don magance maƙarƙashiya?
Alamun mikewa gabaɗaya suna fitowa a ƙarƙashin cibiya da yanki na mata masu juna biyu kuma fashe-fashe ne na ja ko shuɗi.Wadannan alamomin za su ragu sannu a hankali bayan mace mai ciki ta haihu, za su zama fari-fari, kuma a ƙarshe, fata za ta zama sako-sako.A haƙiƙa, akwai manyan matsaloli guda uku da ke tattare da maƙarƙashiya: ɗaya shi ne ɓawon fuska, wanda ke sa alamar shimfiɗa ta zama fari, wanda shine babban dalilin da ke shafar kyawun ciki;ɗayan shine nau'i daban-daban na shakatawa da raguwa na fata, yana sa fata ta zama bayyanar takarda mai laushi;na uku shine karyewar zaruruwan collagen.Sabili da haka, magani na farko shine don dawo da launi na fata na yau da kullum, na biyu kuma shine kawar da bayyanar takarda mai laushi na alamomi.Za a iya amfani da Laser juzu'i akan madaidaicin madaidaicin da ke da wahalar magani.Ta hanyar ƙarfafa ƙwayar fata, fatar da ta lalace za ta iya sake haifar da collagen kuma ta sake tsara shi.Wannan yana mayar da fata zuwa yanayi mai laushi, santsi kuma yana taimakawa rage bayyanar ko kewayon alamomi.Bayan darussa da yawa na jiyya, za a iya sauƙaƙa launi na alamomin shimfiɗa, kuma za a iya rage faɗin alamomin mai mahimmanci, yana sa ya zama ƙasa da bayyane.

jghf

Shin Laser juzu'i na iya magance pigmentation bayan konewa da konewa?
Tabo bayan wasu ƙonawa na zahiri suna da launin fata.Ciki har da ɓacin rai wanda kuraje suka bari da tabo na sama wanda ke haifar da rauni, konewa, da ƙonawa, da kuma tabo a kewayen fatar da aka yi wa tiyata da kuma launin fata na gida.Ba za a iya magance waɗannan alamun ta hanyar tiyata ba.
Juzu'i CO2 Laser magani na fata tabo pigmentation ne don amfani da ka'idar mai da hankali photothermal mataki zuwa vaporize da tabo nama dauke da melanocytes, kuma a karshe, cimma manufar fata sake ginawa.Jimlar ƙimar tasiri na iya kaiwa 77-100%.Kula da hasken rana bayan aikin, da kuma amfani da hydroquinone cream da sauran kwayoyi a matsayin ƙarin magani, wanda zai iya inganta tasirin da kuma rage sake dawowa da pigment.
Laser juzu'i ya dace da farkon (hyperplastic) ko marigayi (balagagge) maganin tabo?
Laser juzu'i na CO2 ya bambanta da na yau da kullun CO2 Laser.Yana ɗaukar fasahar gajeriyar bugun bugun zuciya mai tsayi kololuwa, wacce za ta iya sanya Laser ya kula da mafi girman kuzari a cikin gajeren lokacin bugun bugun jini, kuma yana iya vaporation nama da aka yi niyya daidai nan take, kuma yana aiki akan naman da aka yi niyya.Lokacin ya fi guntu lokacin watsa zafi zuwa kyallen da ke kewaye.Sabili da haka, ana iya rage lalacewar zafin jiki ga nama.Ko da yake an kafa wurare masu ƙananan ƙananan ƙananan ƙwayoyin cuta tare da tsarin ginshiƙan a kan tabo, saboda an riƙe wani ɓangare na al'ada na al'ada, aikin gyaran fata da sake ginawa za a fara saboda lalacewa.Saboda haka, Laser juzu'i ya dace da maganin tabo na sama, tabon hypertrophic, da ƙarancin kwangila a matakai daban-daban.
Ana ba da bayanin da ke sama ta hanyar masana'antar kayan aikin Laser na CO2.


Lokacin aikawa: Nuwamba-25-2021