babban_banner

Plasma Pen

Plasma Pen

Takaitaccen Bayani:

Plasma yana ba da madadin marasa tiyata ga yawancin yanayin fata wanda a baya tiyata kawai zai iya cimma.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Me ake amfani dashi?
Plasma yana ba da madadin marasa tiyata ga yawancin yanayin fata wanda a baya tiyata kawai zai iya cimma.
Ana iya amfani da hanyar don (duba kafin da bayan ƙasa):
Ɗaga fatar ido mara tiyata (wanda ba na tiyata ba)
Cire ƙumburi ko wrinkles a kusa da baki (layin masu shan taba) da idanu (ƙafafun hankaka)
Cire alamun fata, fibromas da warts
Inganta kurajen fuska
Rage spots pigment
Rage alamomin shimfiɗa da sako-sako da fata
Ɗaga fata da matse fuska, wuya da jiki gami da ɗaga brow da ƙura ƙafafu
Farfadowar hannu.

Menene illolin?
Abubuwan da ke haifar da cutar sun haɗa da kumburi da zubar da wurin da aka yi magani wanda zai iya ɗaukar tsawon kwana biyu zuwa uku.A kusa da yankin ido zai iya dadewa - har zuwa kwanaki goma kuma za'a iya samun kumburi wanda zai iya wuce 'yan kwanaki.Barci da wasu ƙarin matashin kai don ɗaga kai na iya taimakawa.
Hakanan za'a sami ƙwanƙwasa ko ɗigo kaɗan kamar scab a fata wanda zai ɗauki sati ɗaya zuwa kwana goma.Yana da mahimmanci kada a ɗauka ko karce yankin kuma a bar ɓawon burodi ya ɓace ba tare da tsangwama ba.
Idan tawadar da aka yi wa magani wuri daidai da girman tawadar Allah zai yi ɓawon burodi.Kwayar cutar za ta ragu a cikin makonni 1-2.
gfd (3)
gfd (5)

Tasiri
gfd


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana